ดูบอลออนไลน์

กดปุ่ม Play เพื่อเล่น VDO

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ลิ้งดูบอล ดูบอล

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ มีลิ้งดูบอลทุกลีกของต่างประเทศอาทิเช่น ลิ้งดูบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ลิ้งดูบอลสดลาลีกาสเปน ลิ้งดูบอลสดบุนเดสลีกาเยอรมัน ลิ้งดูบอลสดลีกเอิงฝรั่งเศส ลิ้งดูบอลสดกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ลิ้งดูบอลสดไทยพรีเมียร์ลีก เป็นต้น รวมลิ้งดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ดูบอลฟรี มีการถ่ายทอดสดกีฬาทั่วโลก ทั้งทางช่อง bein sports bein sport 1 bein sport 2

ตารางถ่ายทอดสด

วันที่
เจ้าบ้าน
เวลา
ทีมเยือน
ลีก
15 พฤศจิกายน 2562
มาเลเซีย
: 13:00
ไทย
รีเพลย์ฟุตบอล
15 พฤศจิกายน 2562
เวียดนาม
: 13:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
รีเพลย์ฟุตบอล
15 พฤศจิกายน 2562
ม.ราชภัฏอุบลราชธานี
: 14:00
ม.เทคโนโลยีสุรนารี
กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย
15 พฤศจิกายน 2562
โปรตุเกส
: 14:00
ลิธัวเนีย
รีเพลย์ฟุตบอล
15 พฤศจิกายน 2562
อังกฤษ
: 14:00
มอนเตเนโกร
รีเพลย์ฟุตบอล
15 พฤศจิกายน 2562
Master Tour TT
: 14:00
Master Tour TT
เทเบิลเทนนิส
15 พฤศจิกายน 2562
ITF Tour, Heraklion
: 14:30
ITF Tour, Heraklion
เทนนิส
15 พฤศจิกายน 2562
Valencia Grand Prix
: 15:00
Valencia Grand Prix
รถแข่ง Moto GP
15 พฤศจิกายน 2562
Nedbank Golf Challenge
: 15:00
Nedbank Golf Challenge
กอล์ฟ
15 พฤศจิกายน 2562
เปอร์ซิจา จาการ์ตา
: 15:30
เปอเซล่า ลามังกัน
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
15 พฤศจิกายน 2562
อัคซายิค โอรัล
: 16:00
ตารัซ
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก
15 พฤศจิกายน 2562
แอดมิรัล ฟลาดิโฟสโตก
: 16:00
โยเคริต
ฮอกกี้น้ำแข็ง KHL
15 พฤศจิกายน 2562
Austrian Open
: 16:00
Austrian Open
เทเบิลเทนนิส
15 พฤศจิกายน 2562
Zhytlobud-1 (ญ)
: 17:00
Ladomir (ญ)
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก
15 พฤศจิกายน 2562
Northern Ireland Open
: 17:00
Northern Ireland Open
สนุกเกอร์
15 พฤศจิกายน 2562
เกาหลีใต้
: 17:00
เม็กซิโก
เบสบอล WBSC
15 พฤศจิกายน 2562
Russian Championship
: 17:00
Russian Championship
มวยสากล
15 พฤศจิกายน 2562
ช็อนอัน ฮุนได
: 17:00
โซลอูริคาร์ดฮันเซ
วอลเลย์บอล
15 พฤศจิกายน 2562
อแวนการ์ด คุร์สค์ 2
: 18:00
Real Pharma
ยูเครน ดรูฮา ลีกา
15 พฤศจิกายน 2562
ไต้หวัน (ญ)
: 18:00
ไทย (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง)
15 พฤศจิกายน 2562
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
: 18:00
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
มวยไทย
15 พฤศจิกายน 2562
มวยไทยแบทเทิล
: 18:00
มวยไทยแบทเทิล
มวยไทย
15 พฤศจิกายน 2562
พีเอสไอเอส ซะมารัง
: 18:30
ปูตรา ซามารินดา
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
15 พฤศจิกายน 2562
ทาฟเรีย ซิเมียร์โอโป
: 19:00
Hirnyk Kryvyi Rih
ยูเครน ดรูฮา ลีกา
15 พฤศจิกายน 2562
ปาดิเดห์
: 19:15
Gol Gohar Sirjan
อิหร่าน โปรลีก
15 พฤศจิกายน 2562
Rukh Vynnyky
: 19:30
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
15 พฤศจิกายน 2562
ดุคลา ปราก
: 19:30
โบฮีเมียนส์
กระชับมิตรสโมสร
15 พฤศจิกายน 2562
ไซปรัส U21
: 19:30
นอร์เวย์ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
อัล วาครา
: 20:00
อัมม์ ซาลาล
กาตาร์ สตาร์ คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
Brazilian Grand Prix
: 20:00
Brazilian Grand Prix
รถแข่ง Formula 1
15 พฤศจิกายน 2562
อัจมาน
: 21:00
อัล วาห์ดา
ยูเออี ลีกคัพ
15 พฤศจิกายน 2562
เบลเยียม U18
: 21:00
สาธารณรัฐเช็ก U18
กระชับมิตร ยู18
15 พฤศจิกายน 2562
อัล อิตติฮัด คาลบา
: 21:15
อัล อาห์ลี
ยูเออี ลีกคัพ
15 พฤศจิกายน 2562
สตวร์ม กราซ
: 22:00
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
กระชับมิตรสโมสร
15 พฤศจิกายน 2562
รัสเซีย U21
: 22:00
ลัตเวีย U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
อัล เรย์ยาน
: 22:10
อัล-อาห์ลี
กาตาร์ สตาร์ คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
อัล ซาดด์
: 22:10
อัล ชาฮานียา
กาตาร์ สตาร์ คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
บัลแกเรีย U21
: 23:00
โปแลนด์ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
ซิมบับเว
: 23:00
บอตสวาน่า
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
แทนซาเนีย
: 23:00
อิเควทอเรียลกินี
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
ยูเครน U21
: 23:30
เดนมาร์ก U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
อัล นาเซอร์ ดูไบ
: 23:30
อัล จาซีร่า
ยูเออี ลีกคัพ
16 พฤศจิกายน 2562
นอร์เวย์
: 00:00
หมู่เกาะแฟโร
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
ฟินแลนด์
: 00:00
ลิกเตนสไตน์
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
อาร์เมเนีย
: 00:00
กรีซ
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 00:00
อาร์เจนติน่า
กระชับมิตรทีมชาติ
16 พฤศจิกายน 2562
ออสเตรีย U21
: 00:00
โคโซโว U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
: 00:30
เฟรเดอริเซีย
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
16 พฤศจิกายน 2562
เนเธอร์แลนด์ U20
: 00:30
สาธารณรัฐเช็ก U20
กระชับมิตร ยู20
16 พฤศจิกายน 2562
ไนจีเรีย U23
: 01:00
แอฟริกาใต้ U23
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ อายุไม่เกิน 23 ปี
16 พฤศจิกายน 2562
โกตดิวัวร์ U23
: 01:00
แซมเบีย U23
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ อายุไม่เกิน 23 ปี
16 พฤศจิกายน 2562
แอลเบเนีย U21
: 01:00
อังกฤษ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
เซอร์เบีย U21
: 01:00
เอสโตเนีย U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
ฮังการี่
: 01:00
อุรุกวัย
กระชับมิตรทีมชาติ
16 พฤศจิกายน 2562
สกอตแลนด์ U21
: 02:00
กรีซ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี ออสส์
: 02:00
โวเลนดัม
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
: 02:00
มาสทริสช์
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
16 พฤศจิกายน 2562
ดอร์เดรชท์
: 02:00
โรด้า เจซี
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
16 พฤศจิกายน 2562
โมร็อกโก
: 02:00
มอริเตเนีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
16 พฤศจิกายน 2562
ตูนิเซีย
: 02:00
ลิเบีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
16 พฤศจิกายน 2562
ปาเลสติโน่
: 02:00
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
: 02:00
นิการากัว
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
คาร์ริค แรนเจอร์
: 02:45
ครูซาเดอร์
ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
บอสเนีย
: 02:45
อิตาลี่
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
สเปน
: 02:45
มอลต้า
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
สวิตเซอร์แลนด์
: 02:45
จอร์เจีย
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
โรมาเนีย
: 02:45
สวีเดน
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
เดนมาร์ก
: 02:45
ยิบรอลตาร์
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
บาลา ทาวน์
: 03:00
แอร์บัส
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
ฝรั่งเศส U21
: 03:00
จอร์เจีย U21
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป ชุดอายุต่ำกว่า 21 ปี
16 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา เอ็มจี
: 03:00
วิตอเรีย BA
บราซิล ซีรีบี
16 พฤศจิกายน 2562
ทรูจิลลานอส
: 03:00
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
อินติกัส เดปอร์เตส
: 03:30
Molinos El Pirata
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
เทพไชยา อุ่นหนู
: 04:00
เคร็ก สเตดแมน
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟวัน
: 04:00
ซันนี่ อาร์แบค
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
: 04:30
โคเบรซอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 05:00
อินโดนีเซีย
รีเพลย์วอลเลย์บอล
16 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 05:00
เกาหลี
รีเพลย์วอลเลย์บอล
16 พฤศจิกายน 2562
บรากันติโน้
: 05:15
คริคูม่า
บราซิล ซีรีบี
16 พฤศจิกายน 2562
เบลกราโน่
: 06:00
Alvarado
อาร์เจนติน่า พรีเมร่า นาซิอองนาล
16 พฤศจิกายน 2562
สหรัฐอเมริกา
: 07:00
แคนาดา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
แอนติกาและบาร์บูดา
: 07:00
จาไมกา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
ดีทรอยต์ พิสตันส์
: 07:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
: 07:00
ออร์แลนโด แมจิก
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
: 07:30
ปาราน่า พีอาร์
บราซิล ซีรี่บี
16 พฤศจิกายน 2562
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
: 07:30
นูเอบา ชิคาโก้
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
กิมนาเซีย เอสกริมา เด คูคุย
: 07:30
นิโคลัส อัลมาโกร
อาร์เจนติน่า พรีเมร่า นาซิอองนาล
16 พฤศจิกายน 2562
ซูรินาเม
: 07:30
โดมินิกา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
อลิอันซ่า ลิมา
: 08:00
สปอร์ต ฮวนคาโย่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
กายอานา
: 08:00
อารูบา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
เปรู
: 08:00
โคลัมเบีย
กระชับมิตรทีมชาติ
16 พฤศจิกายน 2562
อินเดียนา เพเซอร์ส
: 08:00
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ยูทาห์ แจ๊ส
: 08:00
เมมฟิส กริซลีส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
: 08:00
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
: 08:00
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ปานามา
: 09:00
เม็กซิโก
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
Hong Kong Open
: 09:00
Hong Kong Open
แบดมินตัน
16 พฤศจิกายน 2562
กัวดาลาจารา (ญ)
: 09:45
สหรัฐอเมริกา (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติหญิง
16 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 10:00
ไมเคิล โฮลต์
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
แจ็ก ลิซาวสกี
: 10:00
Xiao Guodong
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
Indonesia Open
: 10:00
Indonesia Open
เทเบิลเทนนิส
16 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน เซลติกส์
: 10:30
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ซาคราเมนโต คิงส์
: 10:30
ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
รีโนฟา ยามากูชิ
: 11:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
ฟูกูโอกะ
: 11:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
โอมิยะ อาร์ดิจา
: 12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
มาชิดา เซลเวีย
: 12:00
คาชิวะ เรย์โซล
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
กิฟุ
: 12:00
โคฟุ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
เกียวโต
: 12:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
ฟาเจียโน โอคายามา
: 12:00
โยโกฮามา
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
เอฮิเมะ
: 12:00
หมู่เกาะรีวกีว
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
วี-วาเรน นางาซากิ
: 12:00
โทชิกิ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2